Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือผมอยากจาขอคำแนะนำ เกี่ยวกับ UCCC Week 531 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือผมอยากจาขอคำแนะนำ เกี่ยวกับ UCCC Week 531 คับ

คือผมอยากจาขอคำแนะนำ .. และก้อขอรบกวนหน่อยนะคับ
    เรื่อง config แรม .. UCCC Week 531 * 2 แผง ..

ผมใช้บอร์ด DFI SLI-DR Expert นะคับ ..

ไม่ทราบว่าแรมคู่นี้จาต้องใช้ไฟที่เท่าไหร่หรอคับ ..
    ขอแบบที่ว่าเข้าไปปรับในไบออสเลยนะคับ ..
    (เพราะปรับในไบออสไปแล้ว .. มันจามี บวก ลบ ด้วยอ่ะคับ ..)

แล้วก้อรบกวนขอ Config ของแต่ท่านด้วยนะคับ ..
    ถ้าได้เปนตามที่ปรับในไบออสเลยจาขอบคุณมาก ๆ เลยอ่ะคับ ..

ขอขอบคุณล่วงหน้านะคับ ..

ผมใช้ 537 อยู่แถวเดียวครับ ใช้กับ 3500+@250*11 ปรับ auto บอร์ด asrock939sli32-esata บอร์ดมันปรับอะไรไม่ค่อยได้ดูรูปเลยครับ

Comment

Working...
    X