Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงx3/5.1ริมแดง ตอนนี้ยังมีขายอยู่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงx3/5.1ริมแดง ตอนนี้ยังมีขายอยู่มั้ยครับ

วันนี้ผมไปเดินแถวๆบ้านหม้อ,คลองถม,ดิโอลฯ ไม่เจอเลยครับ(หรือผมเดินไม่ทั่วก็ไม่รู้)เจอแต่ตัวที่เป็น2.1 รบกวนท่านที่เคยไปซื้อช่วยบอกร้านทีครับ

อยากรู้ด้วยคนครับ

Comment

ไปเดินดูที่เซียร์ก็ไม่มี มีแต่ตัวริมขาวราคา 4,700-4,900

Comment

Originally posted by nongdsl View Post
        ไปเดินดูที่เซียร์ก็ไม่มี มีแต่ตัวริมขาวราคา 4,700-4,900
        ไปดูมาเหมือนกันครับ แต่ไม่ได้ดูตัวริมแดง

Comment

อ้อ ลืมบอกอีกอย่าง ผมลองเข้าไปถามบางร้านเหมือนกัน

เค้าบอกว่า ริมแดงไม่อยู่ในสายการผลิต และไม่รู้ว่ามันมาจากไหน

ผมก็ งง เหมือนกัน เพราะในเว็บก็ไม่มี บริษัทที่นำเข้ามาก็ไม่มี

ไม่รู้จะไปถามใคร อยากได้ข้อมูลอยู่เหมือนกันครับ
          Last edited by For Fun; 8 Apr 2008, 22:00:33.

Comment

ผมรู้มาว่า ริมแดง บ้านหม้อ หรือ คลองถม เป็นคนโมมาคับ ไปเดินหาซื้อได้แน่นอนคับ วันนั้นผม ไป มีเกือบทุกร้าน
            ลองเดินหาดูคับ ในคลองถมเซนเตอร์อะคับ ผมเห็นเยอะมาก มีริมแดง ริม ขาว หลายๆริม

Comment

Originally posted by Masamiki View Post
              ผมรู้มาว่า ริมแดง บ้านหม้อ หรือ คลองถม เป็นคนโมมาคับ ไปเดินหาซื้อได้แน่นอนคับ วันนั้นผม ไป มีเกือบทุกร้าน
              ลองเดินหาดูคับ ในคลองถมเซนเตอร์อะคับ ผมเห็นเยอะมาก มีริมแดง ริม ขาว หลายๆริม
              ท่านที่ไปเดินคลองถมมา
              ราคามือ1นี่อยู่ประมาณเท่าครับ

Comment

เอ่อ จริงๆ แล้วริมแดงมันคือ ... x ที่มากกว่า x3 อิอิ

ไม่ใช่ว่า มันไม่อยู่ในสายการผลิตครับ แต่พอมาถึงไทยแล้วก็เอาไปจับคู่กันแปลกๆ microlab ยังผลิตอยู่แต่

http://www.microlab.cn/product/speak...0system/X4.htm

เมื่อวานไปดูอมรที่ the old siam มาไม่ต้องห่วงแล้วว่า ลำโพง sat จะเสียหาย เห็นเค้าวางดอกลำโพง sat ขาย ตัวละ 30 บาท ทั้ง x3 และ ริมแดงเลย
                Last edited by Aeromancer; 9 Apr 2008, 12:50:41.

Comment

พรุ่งนี้ว่าจะไปเดินดูอีกสักรอบถ้าเจอก็ซื้อเลย ว่าจะขายตัวเก่าSBS560จะขายได้เท่าไรก็ไม่รู้

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
                    เอ่อ จริงๆ แล้วริมแดงมันคือ ... x ที่มากกว่า x3 อิอิ

ไม่ใช่ว่า มันไม่อยู่ในสายการผลิตครับ แต่พอมาถึงไทยแล้วก็เอาไปจับคู่กันแปลกๆ microlab ยังผลิตอยู่แต่

http://www.microlab.cn/product/speak...0system/X4.htm

เมื่อวานไปดูอมรที่ the old siam มาไม่ต้องห่วงแล้วว่า ลำโพง sat จะเสียหาย เห็นเค้าวางดอกลำโพง sat ขาย ตัวละ 30 บาท ทั้ง x3 และ ริมแดงเลย
                    ขอบคุณครับ

Originally posted by nongdsl View Post
                    พรุ่งนี้ว่าจะไปเดินดูอีกสักรอบถ้าเจอก็ซื้อเลย ว่าจะขายตัวเก่าSBS560จะขายได้เท่าไรก็ไม่รู้
                    ถ้าลดได้เยอะ รบกวนขอนามบัตรมาฝากผมด้วยครับ

Comment

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongdsl
                      พรุ่งนี้ว่าจะไปเดินดูอีกสักรอบถ้าเจอก็ซื้อเลย
                      มาบอกราคามือ1ด้วยนะครับว่าเท่าไร ร้านไหน อันนี้ผมก็เล็งๆไว้เหมือนกันครับ

ขอบคุณมากๆ

Comment

5.1 ประมาน 4000 ก่าๆ จำไม่ได้และ 4600มั้ง

Comment

ผมเห็นตู้ซับมัน เป็น ของx3อะคับ แต่ sat เป็นของx4 คับ หรือ โมเอา

Comment

ยำๆ อิอิ

Comment

ตอนแรกเหงอะไรแดงๆ คิดว่ามาจากจีนแดง ราคาไม่ต่องกับตัวธรรมดาเลยนะครับ แล้วเสียงนี่ดีกว่าหรือไง

Comment

Working...
                              X