Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B Asus P5E WS Professional นี่มีร้านไหนนำมาขายบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B Asus P5E WS Professional นี่มีร้านไหนนำมาขายบ้างครับ

คือกำลังหาซื้อ Mainboard ของ Asus รุ่น P5E WS Professional ไม่ทราบว่ามีร้านไหน(ที่ไหน) นำมาขายบ้างครับ ผมเดินดูพันทิพย์ไม่เจอเลย ใครเจอแล้วรบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอราคาด้วยก็ดีครับผม

ขอบคุณมากครับ

ฮาร์ดแวร์เฮ้าส์ ก็ไม่มีหรือครับ
    เพราะเห็นเวบเขาลงราคาไว้นี่ ถ้าจำไม่ผิดนะ

Comment

จะเอา Work Station ไปทำอะไรละครับ

Comment

ลองไปคุยกับ SYNNEX ดูคับ โทรไปถาม หรือจะไปคุยที่หน้าร้านที่พันทิพย์ชั้นหนึ่งก็ได้

Comment

Working...
        X