Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5B หรือ DS3 ดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by FreeDom View Post
    ผมชอบเรื่อง Asus มากกว่ามันเสถียรกว่าใช้งานทั่วไปผมว่ามันนิ่งกว่านะ
    DS3 ดีกว่าครับ ถ้าเอามาคล๊อกนะครับ เอาเงินที่เหลือมาอัพการ์ดจอดีกว่าครับ
    อย่าดูแคลนทาง Gigabyte เลยครับ เรื่องความสเถียรผมว่าไม่ต่างหรอกครับ จริงอยู่เมื่อก่อน
    Asus อาจได้เปรียบเรื่องการปรับแต่งที่ยืดหยุ่นกว่า เพราะเนื่องจากว่าทาง Asus ได้ตั้งราคาไว้
    สูงกว่าด้วย แต่ทุกวันนี้ไม่ต่างแล้วนะครับ และDS3 ก็ใช้Solid C.แล้วด้วย เรื่องความทนทานน่าจะสูงกว่า
    P5w ด้วยซ้ำนะครับ

Comment

P5B

Comment

ผมเห็นบรอด PIII ผมใช้ C กระป๋องมันไม่เห็นจะเจ้งเลย หึ หึ

Comment

ยังคงกินไม่ลง

Comment

ตอนแรกผมจะซื้อ E6300 P5B มี ปห อย่างนี้ สงสสัยต้องไปพึ่ง DS4

Comment

เอาแล้ว ผมก็คิดๆไว้อยู่เหมือนกัน e6300 ว่าจะใส่ DS3 หรือ P5B ดี
              ถ้าไม่เน้น overclock เค้าบอกเอา asus ไปดีกว่า แต่ถ้ามีบ้างก็ DS3 ผมก็มึนเหมือนกันเพราะดูๆอยู่
              แล้ว DS4 ราคาตอนนี้เท่าไรคับ แนะนำทีคับ

Comment

ผมก็เลือกไม่ถูก จะข้านไปเล่น DS4มันซะเลย เหอๆ

Comment

ดีคนละแบบ เสียคนละแบบ อันนี้ก็แล้วแต่ชอบถ้าเป็นผม ขอเลือก asus ครับ

Comment

เมื่อกี๊ผมไปอ่านเจอมา P5B รองรับ Core 2 quad ด้วยอ่ะคับ น่าจะไปได้ไกลกว่าในอนาคต

Comment

เป็นผมคงก้าวไปอีกนิดครั
                      ไปคว้า P5B-E มาดีก่า

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
                        เมื่อกี๊ผมไปอ่านเจอมา P5B รองรับ Core 2 quad ด้วยอ่ะคับ น่าจะไปได้ไกลกว่าในอนาคต
                        http://www.com-hub.com/965PG.htm

เอาไปดูนะ เค้ารองรับกันหมดอ่ะ

Comment

Originally posted by guru View Post
                          พอๆกันครับ กินไม่ลง แต่ถ้าให้ผมเลือกผมจะไม่เอาทั้งคู่เลยครับ ผมหลงรัก แซมพรอนครับ ชอบของถูกน่ะครับ อิอิ
                          ผมก็ชอบของถูก ครับ

Comment

ซื้อคอมไม่ต้องเผื่ออนาคต ซื้อเพื่อใช้ตอนี้ 4 หัว ออกมา มันก็มีเมนบอร์ดออกมาด้วย p5B คงไม่เหมาะแล้ว

Comment

P5B ครับ เข้าข้างของตัวเอง เพราะใช้อยู่ครับ เสถียรสุด ๆ ขายออกง่ายด้วย อิอิ

Comment

3

Comment

Working...
                                X