Announcement

Collapse
No announcement yet.

FLASH DISK Kington

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FLASH DISK Kington

FLASH DISK Kington ที่มีขายทั่วไปตาม pantip zeer รังสิต ราคาถูกๆ
    คือผมเปิดร้านพวก accessory อยู่ อยากจะรับ flash disk แบบถูกๆมาขาย ตอนนี้ก็ขายอยู่
    แต่ผมซื้อมาแบบราคาปลีก คือไปหาซื้อตาม pantip zeer ซื้อมาที่ละ 2-3 ตัว พอเอามาขายก็ต้องบวกเพิ่มไปอีก
    เดี๋ยวนี้มันราคาถูก ไม่สามารถบวกเพิ่มได้เยอะ แถมต้นทุนสูงอีก
    เลยอยากรู้ว่าพวกร้านใหญ่ๆตาม zeer pantip เขาไปรับมาจากไหนครับ ผมอยากได้แบบถูกๆราคาส่ง
    แล้ว cd-R princo ก็เหมือนกันอยากได้ราคาส่งถูกๆ เหมือนที่ร้านใหญ่ๆเขาเอามาขาย

ไม่มีใคร พอมีข้อมูลเลยเหรอครับ เหอๆ ร้านใกล้เจ๊งแล้ว

Comment

ติดต่อ Dealer ดูซิครับ พวก Synnex Dcom อะไรทำนองนี้ล่ะครับ

Comment

แล้วจะติดต่อยังไงเหรอครับ

Comment

ลองไปหาคนรู้จัก เปิดร้านพวกนี้ น่าจะแนะนำให้ได้ดีค๊าบ

Comment

เข้าเว็บ synnex , dcom แล้วโทรไปถามเงื่อนไขการสมัคร ครับ
            ไม่แน่ใจว่าต้องวางเงินไว้เท่าไหร่ (5 หมื่นมั้ง)

Comment

Working...
            X