Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ M/B VGA on คุ้มๆ ให้ซักตัวหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ M/B VGA on คุ้มๆ ให้ซักตัวหน่อยคับ

เล็ง GA-MA78GM-S2H ตัวนี้ใครใช้แล้วมีปัญหามั๊ยคับ

ใช้กับ CPU อะไรครับ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ ไม่มีปัญหาอะไร ใช้กับ X2 4800+ แต่รู้สึกว่าชิบ NorthBridge มันจะร้อนนิดหน่อย ก็เลยหาพัดลมมาเป่าให้ เย็นเลยครับ ดูหนัง Hi-Def นิ่ง ๆ ลื่น ๆ

Comment

Originally posted by nn_nan11 View Post
        เล็ง GA-MA78GM-S2H ตัวนี้ใครใช้แล้วมีปัญหามั๊ยคับ
        ตัวนี้แหละครับ

Comment

เอามาใช้กับ 4200+ คับ

Comment

Originally posted by nn_nan11 View Post
            เอามาใช้กับ 4200+ คับ
            แนะนำครับ Galaxy MCP68 1390บาท แนะนำครับถ้าคิดว่าใช้โดยไม่อัพเกรดสักปี-สองปี

เนื้องานใช้ได้ทีเดียวครับ

Comment

ผมชอบ ASROCK ALIVENF6

Comment

กำลังเปลี่ยนเป็น ECS-K8-A740GM-M

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                  แนะนำครับ Galaxy MCP68 1390บาท แนะนำครับถ้าคิดว่าใช้โดยไม่อัพเกรดสักปี-สองปี

เนื้องานใช้ได้ทีเดียวครับ
                  เช่นกัน มายืนยันกะนอนยันอีกคนครับ

Comment

Working...
                  X