Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเกี่ยวกับยี่ห้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเกี่ยวกับยี่ห้อ

การ์ดจอ 8800 GT 512 MB ยี่ห้อไหนดีสุด

ส่วนตัว Spark Zero (ตรงซิงค์ VGA อะ)

Comment

ครือๆ กัน ดูประกัน การเคลม ใครได้เร็วกว่ากัน

Comment

กำลังดูเหมือนกันแล้วอันไหนเครมเร็วประกันนาน -*- งุงิ

Comment

อยู่ที่ดวง ถ้าดวงไม่ไม่ดีไปจับตัวซวยมาก็ซวยไปจับตัวดีมาก็ดีไป
          แต่ส่วนตัวผมเคยใช้asus inno3dไม่เคยเจอปัญหาไรเลยครับ

Comment

(ส่วนตัวนะครับ)ดีทุกยี่ห้อ..ขึ้นอยู่กับท่านจะเอาไปใช้ทำอะไรเท่านั้นเองคับ

Comment

Working...
            X