Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัด สเป็กให้ด้วยครับ งบ 19k +- 2000 ไม่เอาจอ ไว้เล่นเกมส์+โหลดบิท+ขออึดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัด สเป็กให้ด้วยครับ งบ 19k +- 2000 ไม่เอาจอ ไว้เล่นเกมส์+โหลดบิท+ขออึดๆ

คือจะไปซื้อคอม วัน อาทิตนี้อ่ะคับ ที่ พันธ์ทิพย์ ช่วยจัด สเป็กคอมให้ด้วยนะคับ คือ ผม พยายามอ่านๆดูแล้วไม่อยากตั้งให้รก แต่หาลงตัวกับตัวเองมะได้เลยคับ ดังนั้น มีความต้องการใช้ดังนี้ครับ

1. ไว้เล่นเกมส์ จำพวก ไคซิส BF2 เกม Online
    2. เปิดเครื่อง ทั้งวันทั้งคืน อยากได้ ขอ AMD อะคับเหนบอก เย็น+ถึก
    3. ใช้โหลดบิท ด้วยคับ ขอ HD หนักๆหน่อย
    4. เอา DVD ไรท์ ด้วยนะคับ
    5. อยากได้เคสที่มันเย็นนะคับ ใช้ต่อกับจอ ที่ใช้สายเสียบใส่เคส นะคับคือไม่ใช้ปลั๊กไฟแยกของ
    จอ(เค้าเรียกว่าไรไม่รุ- -" ผิดก้ขอโทษด้วยคับ)คือเสียบสายไฟจอกับเคสอ่ะคับ - -"
    6. ขอเล่นเกมส์ลื่นๆหัวแตก นะคับ ไอ่พวก ใช้ โฟโต้ช็อป หรือพวกคำนวณไรงี้คงมะได้ใช้คับ
    7. ขอที่มัน อนาคตๆ ดีหน่อยนะคับ - -" เล่นได้เกือบทุกเกม ในอนาคตว่างั้น

จะไปซื้อที่พันธ์ทิพย์ให้ประกอบ พร้อมเลย ซื้อร้านไหนดีครับ Jedi หรือ ? ดีครับ ช่วยแนะนำด้วย ขอ บริการดีๆ พูดเพราะๆ มีประกัน แคลม ดีๆ ด้วยนะคับ

************เน้น อยากได้ของ AMD แล้วก้ขอถึกๆทนๆ เย็น เล่มเกมส์ HD เยอะๆด้วยนะคับ
    เรื่องมากไปหน่อย- -"

เอ่อมีแค่นี้เหละครับ ช่วยหน่อยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

ดัน ๆ - -"~

Comment

ช่วยหน่อยเน้ออ ~ - -"

Comment

- -" ฮ้า วว ว

Comment

ผมก็อยากจัดให้นะคับ แต่ลองค้นหาดูก่อนได้นะคับ

ถ้าไม่เจอ(จริงๆ) เดี๋ยวจะจัดให้ครับ

Comment

x2 5000+ be 3400
            sinz 300
            asrock alivenf6-vsta 1600
            dvdrw 1200
            ram rox 667 1gx2 1200
            hdd 250g 2100
            pci-e gf8800gt 8000
            case 1000
            psu enermax 460w 2500

21300

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X