Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดไม่ตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดไม่ตก

จะเอา 3850 มาอีกตัวหรือ เพิ่มพลัง cpu ดีงับ ครอสไฟร์เพิ่ม เฟรมเรท เยอะไหมงับในปัจจุบัน หรือเพิ่ม cpu ใหเเรงขึ้น ตัวเดิมผมใช้ ประมาณ 3.6 e4300 คิดนานมากละใจกะอยากเปลี่ยน cpu เพราะชอบ oc หุๆๆ เสนอความเห็นทีงับ

อัด cpu ดีกว่าครับ

cf มันยังไม่ค่อยเห็นผลเท่าไรนะ

Comment

ดูจากเกมหรือโปรแกรมที่ซัพพอร์ท CF คงไม่คุ้มแน่ หากเอามาใช้งานจริงๆ.... แต่ก็สุดแท้แต่งบประมาณงับ

Comment

CPU คับ

Comment

งัน e8200 e8400 เลือกอานไหนดีน้อ

Comment

8400 ครับ ถ้าหาได้ อิอิ

Comment

Working...
            X