Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆ คับช่วยหาโปรแกรมจำลองDJ Mix ขอแบบเหมือนสุดๆอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆ คับช่วยหาโปรแกรมจำลองDJ Mix ขอแบบเหมือนสุดๆอะคับ

พี่ๆ คับช่วยหาโปรแกรมจำลองDJ Mix ขอแบบเหมือนสุด อยากได้แบบทีว่าเหมือนของจิงๆ
    สุดๆอะ คับแบบเล่น เพลงmpได้อะคับ เพราะ ต้อนนี้กำลัง หัดเปิดอยู่อะคับ

...ง่าไม่มีคัยมีเลยเหฟรอ

Comment

ลองหาดูนะ ผมใช้ Virtual DJ ไว้ Scratch อ่ะ เปิดไฟล์ MP3ได้ Auto Mix ได้ แล้วก็ได้อีกหลายอย่างครับ
      ส่วนMix เพลง ส่วนมากใช้ Mix Vibes อ่ะครับ ต่อกะ Digital Turn Table ได้ด้วย www.mixvibes.com

Comment

ผมหาอยู่พอดี ได้ความรู้ไปด้วยเลย...THX

Comment

Working...
        X