Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามคนเล่น World in Conflictหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามคนเล่น World in Conflictหน่อยคับ

อยากเล่นlanก่ะcustomอ่ะคับ แต่มันถามหาคีย์ตลอดเลย

บอกหน่อยจิ

Comment

คนที่เคยเล่นเมื่อก่อนหายไปไหนหมดเนี่ย....

Comment

ไอ้เกมนี่ มัน เป็นเกมวางแผนใช่ไหมครับ ไม่ใช่ เดินยอง แบบ crysis หรือ

ไอ้เราก็ดูไตเติ้ลเกม จาก youtube โหยภาพนี้ ไม่รูว่าตกลงมันเป็น คนหรือเกม อย่างกับหนังเลยมันมาก

แต่พอมารู้ว่า เป็นเกมวางแผน * - - เลิกพูโลย

ปล.แล้วตกลงมันใช่เกมวางแผนมะ - -

Comment

มันถามหา cd-key ให้กด ยกเลิกไปครับ เเล้วทีนี้เราก็ได้เล่น เเบบcustom อย่างสมใจ

เเต่เล่นออนไลน์ไม่ได้น่ะ -.- (ยกเว้น lan)

Comment

ไอ้เกมนี่ มัน เป็นเกมวางแผนใช่ไหมครับ ไม่ใช่ เดินยอง แบบ crysis หรือ

ไอ้เราก็ดูไตเติ้ลเกม จาก youtube โหยภาพนี้ ไม่รูว่าตกลงมันเป็น คนหรือเกม อย่างกับหนังเลยมันมาก

แต่พอมารู้ว่า เป็นเกมวางแผน * - - เลิกพูโลย

ปล.แล้วตกลงมันใช่เกมวางแผนมะ - -
            อื่ม...มันก็ประมาณนั้นนะคับ แต่เกมส์นี้เราไม่ต้องปั้มunit บุกอย่างเดียว ระเบิด, ควันก็สวยดี
            มันถามหา cd-key ให้กด ยกเลิกไปครับ เเล้วทีนี้เราก็ได้เล่น เเบบcustom อย่างสมใจ

เเต่เล่นออนไลน์ไม่ได้น่ะ -.- (ยกเว้น lan)
            ขอบคุณคับเดียวขอลองก่อน

Comment

เกมนี้ massive คงพัฒนา ต่ิอจาก ground control 2 แหละครับ
              เล่นครั้งแรก รู้สึกเลย
              และเป็นเกมวางแผนแบบ ที่ไม่ต้องสร้าง ฐานทัพน่ะครับ
              เรื่องเล่น lan นี่ไม่รุ้นะ เล่นแต่ single player ครับ ขอโทษด้วย

Comment

Working...
              X