Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวไหนดีครับ

ซิงค์ใส่8800gtครับ ระหว่าง
    1.hr-03 plus
    2.Arctic Cooling Accelero S1 Rev. 2 +Arctic-Cooling Turbo Module
    3.ThermalTake DuOrb
    ตัวไหนคุ้มค่าสุดเมื่อเทียบกับราคาครับ

ถ้าต้องเสียเงินซื้อ 8800GT และไปซื้อ sink+fan มาเพิ่มอีก พันกว่า ผมแนะนำว่า เล่น

8800GTS G92 ดีกว่าเยอะครับ ไม่ร้อนเหมือน 8800GT แถมแรงกว่าอีกเยอะเลย

ลองหยุดคิดสักนิดครับ เพราะว่าผมก็มีปัญหานี้เหมือนกัน ตอนนี้8800GTSสบายใจและครับ

Comment

ถ้ามีอยู่แล้ว แนะนำ hr-03 plus เย็นสุด แต่ติดที่ราคา เพราะต้องซื้อพัดลมเพิ่ม
      ส่วน ThermalTake DuOrb เย็นดีครับ เคยใช้มา อยู่ที่ 47 องศา full 50 ต้นๆ
      ผมยังเสียดายเลยที่ขายไป อิอิ

Comment

Originally posted by yajiroba View Post
        ถ้าต้องเสียเงินซื้อ 8800GT และไปซื้อ sink+fan มาเพิ่มอีก พันกว่า ผมแนะนำว่า เล่น

8800GTS G92 ดีกว่าเยอะครับ ไม่ร้อนเหมือน 8800GT แถมแรงกว่าอีกเยอะเลย

ลองหยุดคิดสักนิดครับ เพราะว่าผมก็มีปัญหานี้เหมือนกัน ตอนนี้8800GTSสบายใจและครับ
        คือผมหลงผิกไปซื้อมาแล้วออะครับ
        Originally posted by bayz View Post
        ถ้ามีอยู่แล้ว แนะนำ hr-03 plus เย็นสุด แต่ติดที่ราคา เพราะต้องซื้อพัดลมเพิ่ม
        ส่วน ThermalTake DuOrb เย็นดีครับ เคยใช้มา อยู่ที่ 47 องศา full 50 ต้นๆ
        ผมยังเสียดายเลยที่ขายไป อิอิ
        แล้วถ้าผมเอาacereroแต่ใช้พัดลมเป็น tt tunderblade12cmอะครับเพราะเคยเห็นรีวิวตัวนี้มันลดไป20+อะครับ ส่วนhr-03+มันลดไป22+มันต่างกันนิดเดียวแต่ราคาต่างเป็นร้อยเลยอะครับ

Comment

ถ้าผมเอาacereroแต่ใช้พัดลมเป็น tt tunderblade12cm
          จะได้ไหมครับอยากรู้มากครับเพื่อมันจะเย็นขึ้นอีก5องศาเพราะลมมันแรงดี

Comment

อยากรู้คับจะมีปัญหาอะไรในระยะยาวรึป่าวครับ

Comment

Working...
            X