Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับเกี่ยวกับการเข้าเน็ท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับเกี่ยวกับการเข้าเน็ท

พอดีผมไช้IE7อยู่ทุกวันนะคับผม
    อยู่ดีๆก็เข้าเน็ทไม่ได้เลยสักเวปเหมือนเน็ทหลุดไม่ได้ต่อ
    แต่ไช้โปรแกรมหมาไหม้หรือFireFoxเข้าเน็ทได้
    ผมเลยงงคับมานเป็นเพราะไรปกติก็เข้าได้นี่
    ลองเปลี่ยนTCP/IPก็ไม่ได้
    งงเลยใครรู้ว่าทีแก้ทีคับผม
    หรือเอาไปลงวินโด้ไหม่ดีผมโทรไปสอบถามเกี่ยวกับบริการทางอินเตอร์เน็ท
    ของแม็กเน็ท1103
    เขาติดต่อกลับมาไห้ผมลองเข้าเน็ทแต่ผมเข้าไม่ได้แต่ปิงมานได้เพราะเขาเช็คที่ศูนย์บริการไห้
    งงมากๆๆคับช่วยหน่อยทำไงดีคับท่านผู้รู้

ขอคุณมากคับที่เข้ามาอ่านหรือตอบ

Comment

Working...
    X