overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 13 of 13

Thread: อยากรู้จักท่านสมาชิกที่เล่น Call of duty4 ออนไลน์อยู่นะครับ

OverclockZone Member zeza_pak's Avatar

Default อยากรู้จักท่านสมาชิกที่เล่น Call of duty4 ออนไลน์อยู่นะครับ

ผมเล่นอยู่ใช้ชื่อว่า pai ตอนนี้ level 28 อยากรู้จักท่านสมาชิกที่เล่น Call of duty4 ออนไลน์อยู่นะครับ ว่าใน OCZ มีใครบ้าง ไว้เจอกันจะได้ยิงกันมันๆนะครับ ตอนนี้ มีแต่คนเก่งๆ ยศ 5 ดาวทั้งนั้น เข้าไปโดนยิงหัวแตกทุกที แต่มันมากครับ ถ้ารู้จักตัวจริงไว้จะได้มาคุยกันในนี้ตอนเลิกเล่นนะครับ ตอนนี้มันมากกับเกมนี้ครับ สะใจด่านContainer มั่วสุดๆ เกิดบุบตายบับ ช่วยเข้ามาแนะนำตัวหน่อยนะครับอยากรู้จัก และมีอยู่ท่านหนึงชื่อ 009 เก่งมากครับอยู่ใน OCZ หรือเปล่าครับ

OverclockZone Member TRIPPLE-X's Avatar
    บางพลีใหญ่-สมุทรปราการ

ชื่อ Jackel เล่นไม่เก่ง เน้นกวน.... ส่วนมากเล่นเซิฟนอกห้องที่คนเล่นเยอะๆ เป้ามันเยอะดีเลือกยิงง่ายหน่อย คนน้อยยิงยากแถมโดนยิงเป็นส่วนใหญ่ *-*

OverclockZone Member Provider's Avatar

ผมเล่นชื่อ Provider LV55 ครับ

ส่วนคุณ 009 นั้นอยู่ในเว็บบิตในตำนานครับ ไม่ขอเอ่ยชื่อเว็บนะครับ คงไม่ได้อยู่ในนี้หรอก แต่ขอบอกว่าฝีืมือท่านนี้สุดยอดจริงๆ ตั้งแต่เล่นกับเค้ามาฆ่าได้ไม่เกิน 20 ตัวเลยมั้ง 555+

OverclockZone Member RONAN's Avatar

เสริมให้นิดนะครับพอดีเล่นเกมนี้เหมือนกัน แต่พวกผมเล่นอยู่ในXbox360เล่นกันทุกคืนคับ
    มีประมาณ30-40คนได้ (เล่นจิงๆซัก20คน) ในXboxจะเล่นไปคุยไปได้ด้วยคับ ไม่กระตุกด้วยนะ
    คนเก่งๆก็เยอะเหมือนกันวนLV55ไปเกือบสิบรอบแล้วมั้ง...แต่ผมLV55 แค่รอบแรกเอง^_^

OverclockZone Member excomics's Avatar

เล่นชื่อ Nock ครับ Lv.51

แนะนำงี้ดีมัย คนที่เล่นเว็ปบอร์ดนี้

ให้ วงเล็บหลังไว้ เช่น Nock[OCZ] ดีมัยครับ ^^

OverclockZone Member execute's Avatar

คืออยากเล่นมั่งอะคับ แต่ไม่รู้ว่าต้องทำไงบ้าง

OverclockZone Member excomics's Avatar

ซื้อแผ่นแท้ครับ - - จบ

OverclockZone Member zeza_pak's Avatar

ยินดีที่ได้รู้จักครับทุกท่าน มีอีกมั้ยครับ

เก็บความรู้จักของท่าน เป็น ลูกกระสุนขนาด 7.62mm ที่วิ่งผ่านโสตประสาท ของผมไปดีกว่าครับ

แล้วรับความรู้จักของผมด้วย ลูกกระสุนขนาด 5.56mm ที่วิ่งทะลุหมวกเหล็กของท่านผ่านไปยังสมองที่ตื้อขณะโดนระเบิดสตั้นดีกว่าครับ อิอิ

(เล่นจนบ้าไปแล้ว)

นั่นสิมันมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุดๆ สมาชิกท่านไหนยังไม่ลองเข้ามาลองกันด่วนครับ

OverclockZone Member VINCEz's Avatar

ผมใช้ชื่อ VINCEz ครับ lv 55 แล้วครับ ตั้งแต่ 55 มาก็ไม่ค่อยได้เล่นเลย

OverclockZone Member ez2q2031's Avatar

Gallardoz ครับ Lv.53 หรือ 54 เนี่ยแหละ เพิ่งจะลองเล่นดูครับ

เล่นไปเล่นมา สนุกดี เล่นทุกวัน เจอผมได้บ่อยๆใน STARZAP กะ Xnet Hatyai ครับ

ด่านที่เกลียด โคตรๆ คือ Shipment อ่ะครับ นัว สุดๆ แล้วถ้าเล่นแบบ FFA ด้วยนี่

คนเกิดทีหลังไม่ต้องทำอะไรเลย ยืนตายอย่างเดียว

ตอนแรกผมใช้เมาส์ธรรมดาเข้าไปเล่นโดนยิงเละ นึกว่าต้องเป็นที่เมาส์เลยไปซื้อ RAZER มาใช้ และเมื่อวานลองเข้าไปเล่นใหม่ ปรากฏว่า โดนยิงเละเหมือนเดิม เลยเข้าใจแหละว่าไม่ใช่เมาส์หรอก แต่ผมอ่อนเอง(เพื่อนมันล้อว่าเหมือนหัวล้านได้หวี)

Bookmarks

Bookmarks