Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามไรที่ซ้ำซากอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามไรที่ซ้ำซากอ่ะคับ

คือผมคิดจะซื้อ xfx 9600 xxx อ่ะคับอยากเอามาเล่น cysis มันปรับสุดได้ไหมคับ

ถ้าไม่ได้

แล้วเจ้าตัว winfast 8800 GTS G92 อ่ะคับ จะเล่น cysis ปรับสุดได้ไหมคับ

ต้วนี้กะจะซื้อกับคนในบอดนี้ละ แต่งบมันบานปลาย 9000 แต่ถ้า 9600 มัน6500เองอ่ะ ถ้าเล่นcycsis ปรับสุดได้ก็จะอ้าว 9600 พอ

จะซื้อปลายเดือนนี้อ่ะคับรบกวนด้วยน่ะคับหา รีวิวไม่เจอ

ขอโทดที่คับในความขี้เกียจ

อ่อ
    9600 เล่นได้ประมาณไหนหรอคับ

Comment

all high พอเล่นได้ แต่สุดคงไม่ไหวอ่ะครับ

Comment

เครื่องผมไม่โอนะ
        E8400 3Ghz
        9600GT 650Mhz (รุ่นเดิมๆไม่โอเลยด้วย คอร์ 650 เท่านั้น)
        DDR2 800 4GB
        เล่น Crysis ใน XP เลยปรับสุดได้แค่ All High ที่ 1280*1024
        Crysis เดิมๆ ไม่ Mod ใดๆทั้งสิ้น FPS อยู่ที่ 25-30 ครับ ลื่นนะ
        แต่ถ้าปรับ AA4x จะอยู่ที่ 20 นับว่ายังรับได้อยู่ ไม่กระตุกครับ

Comment

8800 gt เล่น very high ได้
          แต่ cpu ต้อง ๆ quad core ครับ

Comment

คำถามไม่ซ้ำซากหรอกครับ อาจจะมีประโยชน์กับบางท่านที่ยังไม่รู้

Comment

ไม่มีตัวไหนปรับสุดได้ซักตัวหลอก
              หุหุ

Comment

8800gt ดีกว่าครับ สเปกสูงกว่าเล่นลื่นกว่าปรับ high ได้เยอะกว่า แค่เป็น g92 เองครับ

Comment

thx คับ
                  ก็นึกว่า 8800 GTS G92 เอาเล่นแบบ ปรับสุด no AA อ่ะคับ

ขอบคูณทุกท่านมากตัดสินใจได้แล้วคับ xfx 9600 xxx พอละเอาเงินไปอัพเมนบอดเป็น ABit AX78 ดีกว่า

ขอบคูณหลายคับ

เออแล้ว CPU ผมแค่ BE 5000 เองอ่ะคับ จะไหวเปล่าเนี้ย บอดก็จะเป็น ax78 แล้ว ใช้ออดบอด

อีกนิดน่ะคับ xxx หมายถึงรุ่น oc ใช้ป่ะคับ

อ่ออีกคำถามน่ะคับ cpu มีส่วนกับการเล่นมาก(Fps)ไหมอ่ะคับ เห

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
                    ไม่มีตัวไหนปรับสุดได้ซักตัวหลอก
                    หุหุ
                    จริงครับ

Comment

Working...
                    X