Announcement

Collapse
No announcement yet.

Up ไดร์เวอร์เวอร์ชั่นไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Up ไดร์เวอร์เวอร์ชั่นไม่ได้คับ

ผมใช้GF MX4000อยู่จะอัปไดร์เวอร์ไปเป็นเวอร์ชั่น93.71 มันอัปมะได้อะคับ
    รีเครื่องมาหน้าจอเละเลย ต้องโรแบ๊กไปเป็นเหมือนเดิม
    การ์ดรุ่นนี้มันอัปไดร์เวอร์เวอร์ชั่นนี้ไม่ได้หรอครับ การ์ดรุ่นนี้ดูความร้อนได้มะคับ

Last edited by Osaka; 5 Dec 2006, 14:52:57.

ใช้ไม่ได้ครับ เพราะ driver รุ่มใหม่ ทำแต่ก้าดใหม่ๆครับ ลองดูรายละเอียดมันก็ได้ครับ ว่ามันใช้ได้ตัวไหนบ้าง
    การ์ดรุ่นนี้ดูความร้อนไม่ได้

Comment

ของผม tnt m64 ก็อัพไม่ได้นานแล้ว เลยต้องใช้แต่ตัวเก่าครับ..หาในกูเกิ้ลดูครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

ใน guru3d.com มีไดร์ฟเวอร์เก่าๆเก็บไว้พอควรเหมือนกัน

Comment

Working...
          X