Announcement

Collapse
No announcement yet.

BattleField 2 ถามวิธีเล่น มีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BattleField 2 ถามวิธีเล่น มีรูปครับ

(off line)เกมส์นี้เล่นแบบเลือกแผนที่เอาเหมือนในรูปเหรอครับ ถ้าเล่นแบบแผนที่ทำไมมีน้อยจัง หรือว่ามีแบบภารกิจ

ใครรู้ตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files

มีแค่นั้นแหละครับ นอกจากจะลง mod เพิ่มเอา

ส่วนแผนที่นั้นจะโหลดเพิ่มได้รึปล่าวไม่รู้นะครับ

ลบทิ้งไปแล้วอ่ะ บอทมันไม่ค่อยเก่ง

ลองเล่น Unreal Tournament 3 ไหมครับ บอทโหดดี

Comment

น่าเล่นดีครับ ลองเข้าไปดูภาพมา

Comment

BF2 ต้องเล่นออนไลน์ครับ มันส์โคตรๆ

Comment

ครับ ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

Comment

ผมแนะนำให้ลงตัว MOD ที่มีให้โหลดตามเว็บบิท คับ ปืนกับด่านสะใจ มาก

Comment

ตัวmodก่ะmapหาเพิ่มเองก็ได้คับ ผมจำlinkไม่ได้(เพราะส่วนใหญ่เล่นแต่ออนไลน์) ยังไงรอrepล่างหรือ ลองถามท่านahaดูนะคับ

Comment

ต้องเล่นออนไลน์เท่านั้นครับ เกมส์นี้ มันมาก

Comment

1. ใครมีลิ้งค์ให้ download map เพิ่มก็บอกหน่อยนะครับ

2. เรื่องออนไลน์ ผมใช้เน็ตมือถือต่อ จะเล่นได้ไหม

ขอบคุณครับที่ตอบ

Comment

Originally posted by anurock_core2 View Post
                    1. ใครมีลิ้งค์ให้ download map เพิ่มก็บอกหน่อยนะครับ
                    เจอล่ะยังไงลองตามlinkนี้นะคับ

2. เรื่องออนไลน์ ผมใช้เน็ตมือถือต่อ จะเล่นได้ไหม

ขอบคุณครับที่ตอบ
                    คงไม่ไหวอ่ะคับ ใช้adslน่าจะดีกว่า

Comment

[QUOTE=qbert;2493469]เจอล่ะยังไงลองตามlinkนี้นะคับ

ขอบคุณครับ ตอนนี้กำลัง download map อยู่ ลง map ยังไงน้อทีนี้

Comment

ขอบคุณครับ ตอนนี้กำลัง download map อยู่ ลง map ยังไงน้อทีนี้
                        จำไม่ได้เหมือนกัน รอท่านอื่นนะคับ

Comment

Working...
                        X