Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2500 ลำโพงตัวไหนดีครับ ตัว Creative A500 ดีมั้ย?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2500 ลำโพงตัวไหนดีครับ ตัว Creative A500 ดีมั้ย?

กำลังเล็งตัว Creative A500 อยู่น่ะครับ

ส่วนตัวฝังใจกับยี่ห้อนี้มานาน ชอบครับ อิอิ

หรือใครอยากแนะนำรุ่นไหนตัวไหนยี่ห้อไหน ในงบ2500 ก็ขอความกรุณาหน่อยนะครับ
    เอาเป็น 2.1 ขึ้นไปนะ

อาพพพ

Comment

เชียร์ยี้ห้อนี้เหมือนกันครับแต่รุ่นนี้ยังไม่เคยฟังเลยครับแต่ก็ถูกดีน่ะครับใครเคยฟังเสียงเป็นไงมาช่วยบอกหน่อยน่ะครับ...

Comment

ลองดู ALTEC LANSING VS-4121 สิครับ
        คือฟังของเพื่อนอะเสียงก็โอเคนะครับ
        ลองหาฟังดูนะครับ

Comment

Altec Lansing VS-3151R รุ่นนี้มีคนมาเสนอผมครับ
          มือ1อยู่ 5000 หน่อยๆ ดีมั้ยก๊าบบ

Comment

อาพงิ

Comment

...

Comment

ก็ดีนะเสียงใสๆฟังสบายๆของ Creative แต่เบสหนักๆ เค้าไม่มีให้นะตัวเอง เพราะซัพเค้ามันเล็กหนะแต่ผมชอบนะเพราะดูหนังฟังเพลงก็ไม่ขี้เหล่อะไร ลำโพงก็ดีเนียบดี

Comment

Working...
                X