Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิงค์ที่เซียร์ มีไหมครับ/ Asus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิงค์ที่เซียร์ มีไหมครับ/ Asus

หวัดดีครับ ร้านที่ขายซิงค์ cpu ที่เซียร์มีร้านไหนบ้างครับและราคา***งกว่าที่พันธ์ทิพย์เยอะไหม
    ถามอีกนิดครับ ซิงค์ Asus ไม่ค่อยมีคนเล่นเลยมันไม่มีเหรอครับ
    ขอบคุณมากครับ

เรื่องที่ซื้อขาย ไม่ทราบเหมือนกันครับ
    ส่วนเรื่องซิงค์ อัสซุส ที่ไม่ค่อยมีคนเล่น
    นั่นเพราะว่า มันได้แค่สวยครับ เรื่องความเย็นทำได้ไม่ดีเท่าไหร่ครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ร้าน PC outlet มีครับ ที่เซียร์

Comment

Originally posted by Adeenaleen View Post
        หวัดดีครับ ร้านที่ขายซิงค์ cpu ที่เซียร์มีร้านไหนบ้างครับและราคา***งกว่าที่พันธ์ทิพย์เยอะไหม
        ถามอีกนิดครับ ซิงค์ Asus ไม่ค่อยมีคนเล่นเลยมันไม่มีเหรอครับ
        ขอบคุณมากครับ
        Sink ASUS ที่ ร้าน AUTO NET ชั้น 2 โชว์อยู่ในตู้ ก็มีของ ASUS บ้าง 2-3 รุ่น แล้วก็ CoolerMaster อ่ะครับ

ASUS มันสวยนะครับ แต่ว่าเรื่องความเย็นเห็นว่า ธรรมดาๆ อ่ะครับ

Comment

เคยซื้อร้าน Auto Net ที่เซียร์ครับผม

แต่อยากได้ซิงค์ดีๆ ไปหาพันทิพเถอะ

เซียร์ไม่ค่อยมีของแต่งคอมเลย

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
            เคยซื้อร้าน Auto Net ที่เซียร์ครับผม

แต่อยากได้ซิงค์ดีๆ ไปหาพันทิพเถอะ

เซียร์ไม่ค่อยมีของแต่งคอมเลย
            ใช่เลยครับ ลงทุนนั่งรถไปพัดทิพย์ ได้ตัวเลือกที่เยอะกว่าครับ อาจจะได้ของอย่างอื่นติดไม้ติดมือมาด้วยครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

แล้วพันธ์ทิพย์ที่เดอะมอล์งามวงวานมีร้านแต่งหรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by Adeenaleen View Post
                  แล้วพันธ์ทิพย์ที่เดอะมอล์งามวงวานมีร้านแต่งหรือป่าวครับ
                  หย่ามาเลยครับเสียค่ารถเปล่าๆ ผมอยู่แถวนี้ยังไปประตูน้ำเลย

Comment

Working...
                  X