Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัด Spider Platform 20k+-5k ไม่รวมจอ ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัด Spider Platform 20k+-5k ไม่รวมจอ ให้หน่อยครับ

ตามชื่อกระทู้เลยครับ ขอแบบใช้ได้นานๆเลยนะครับ แพงหน่อยก็ไม่เป็นไร คอมเก่าใช้มา 5 ปีแล้ว อยากเปลี่ยนยกเครื่องซักครั้ง
    ใช้เล่นเกม + งานกราฟฟิคบ้าง ไม่เอาจอ+เมาส์+คีย์บอร์ดนะครับ
    รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by poa123; 10 Apr 2008, 20:00:10.

จำเป็นด้วยเหรอครับสำหรับ Spider Platform

Comment

Working...
    X