Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู ที ครับ PSU วัตต์ แท้ กะ เทียม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู ที ครับ PSU วัตต์ แท้ กะ เทียม

ผม จะ ใช้ Enermax 460 W อ่า แต่ พี่ ที่ ร้าน เค้า บอก มัน แพง

พี่ เค้า เสนอ ตัว 680 W เทียม มา แทน อะ ครับ

เค้า บอก ว่า 680 W รา คา ไม่ ถึง พัน แต่ Enermax ที่ ดู ไว้ รา คา สอง พัน กว่า ครับ

อยาก รู้ ว่า วัตต์ เทียม มัน จะ ทน หรือ เปล่า ครับ แล้ว จะ จ่าย ไฟ มา เท่า ไหร่ แต่ เค้า บอก ประ หยัด

กว่า เยอะ แต่ ผม อยาก ได้ ที่ มัน แน่ นอน ใช้ ได้ นาน อะ ครับ ขอบ คุณ ครับ

Comment

ต า ม ค ว า ม คิ ด ผ ม น ะ ค รั บ . . .

ถ้ า ใ ช้ ง า น ทั่ ว ๆ ไ ป วั ต ต์ เ ที ย ม ก็ พ อ ไ ด้ ค รั บ
      แ ต่ ถ้ า อ ย า ก ไ ด้ ค ว า ม แ น่ น อ น + มั่ น ใ จ + ท น ท า น ก็ เ ลื อ ก วั ต ต์ เ ต็ ม ค รั บ

ถ้ า จ ะ เ ล่ น วั ต ต์ เ ที ย ม ก็ เ ลื อ ก ยี่ ห้ อ ที่ เ ป็ น ที่ นิ ย ม นิ ด นึ ง น ะ ค รั บ เ ช่ น D e l u x เ ป็ น ต้ น ค รั บ

ร อ ผู้ รู้ ม า เ ส ริ ม น ะ ค รั บ

. . . พิ ม พ์ เ ห นื่ อ ย คั บ . . . ฮ า ๆ ดี

Comment

อยากได้ของวัตต์แท้แน่นอน ราคาเป็นตัวบอกครับ ถ้าเอาแบบประหยัดไฟ หาป้าย 80 PLUS ด้วยครับ หรือลองอ่านนี่ดูครับ http://www.gamenpc.net/css/review/ha...undup01/1.html

Comment

ซ ื ้ อข อง ดี ๆไ ป เล ย ด ี กว ่ า นะ คั บ จ ะไ ด้ ส ะบ า ย ใจ

จะเว้นทำไม

Comment

vjkopkd0y'

แปล

อ่านยากจัง

Comment

Working...
            X