Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือสำหรับผู้ที่มี D-Link Router DSL-504T ในครอบครอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือสำหรับผู้ที่มี D-Link Router DSL-504T ในครอบครอง

คือว่า ลืม Password Router น่ะครับ

ใครใช้รุ่นนี้ รบกวน ขอ password ลองหน่อยครับ

ไม่รู้ว่ามันจะใช้ Password เดียวกันรึเปล่า รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ส่วนใหญ่จะเป็น

admin
    admin

admin
    password

admin
    setup

นอกจากจะไปเปลี่ยนมัน

Comment

เปิดคู๋มือซิครับท่านมีชัวร์

Comment

ตามคุณพีคุง เลยครับได้ชัวร์

Comment

ตามคุณ พีคุง เลยครับ
          ผมเองใช้รุ่น DSL-G604T

Comment

Working...
          X