Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนผมหน่อย.......หน้าไม่ให้แต่ใจอยากoc่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนผมหน่อย.......หน้าไม่ให้แต่ใจอยากoc่

รบกวนพวกพี่นิดนึงคือผมใช้ INtel E2140 บอด asus P5ld2-x ลากไปได้แค่ จาก 1.6-1.9 G เอง มันไปได้อีกไหมพวกพี่มีเทคนิคอะไรช่วยบอกด้วยคับ ขอบคุณคับ

เซฟ cpuz มาดู

Comment

ท่านเทพลงมาดูเองแล้ว 555+

Comment

เอาอีกแล้ว ปิด speed step ครับ (C1) แล้วถ้ามันเอาไม่ขึ้นก็อัดไฟทีละนิด ปรับไปเรื่อยๆครับ ตามกิเลส

Comment

แอบดูเกรียน

Comment

speed step ใน MB มีกันทุกตัวป่าวคับ แล้ว P5L1394 มีป่ะ อิอิ อยากลอง

Comment

Working...
            X