Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรโอซี neo2 ทีครับ ทำไมของผมมันไม่ผ่านบัส400อะครับขอแบบละเอียดหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรโอซี neo2 ทีครับ ทำไมของผมมันไม่ผ่านบัส400อะครับขอแบบละเอียดหน่อยนะครับ

ตามหัวข้อกระทู้ครับผม

คูณเท่าไหรครับใช้CPUอะไร

Comment

ลงรายละเอียดหน่อยครับ จะได้ช่วยกัน

Comment

ขอคำตอบแบบละเอียด

แต่คำถามไม่ละเอียด

Comment

ใช้ตามลายเซ็นครับ แรมผมของคอแซนะครับ อยากทราบว่าต้องปรับไฟตรงไหนบ้างอ่ะครับ เอาซัก3.6 และบัสแรมยังคงเป็น900อยุ่อ่ะครับ

Comment

ถ้าเอา 3.6 ก็ปรับไปบัส 327 อ่ะครับ มันก็น่าจะติดสบายๆเลยนะ

Comment

แล้วปรับไฟอ่ะครับ ยังไงบ้าง เอาแบบเถียรอ่ะครับ

Comment

ไฟ cpu นี่บอกไม่ได้เหมือนกัน มันไม่เหมือนกันเนอะ

ส่วนไฟอื่นๆ อันข้างล่าง ผม + ไป 2-3 Step อ่ะ

Comment

สนับสนุนเดิมๆ ประหยัดไฟ + ลดโลกร้อน ^^

Comment

Working...
                  X