Announcement

Collapse
No announcement yet.

ALTEC LANSING 4121 กับ Divoom xForce 5 ตัวไหนเจ๋งกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดันๆๆ

Comment

2 ตัวนี้ตัวไหนเหมาะกับการดูหนังมากที่สุดครับ

Comment

ดีทั้งคู่ สุดท้ายก็แล้วแต่หูตัวเองล่ะครับ

Comment

Originally posted by artoshi View Post
          vs4121 ครับไปลองฟังมาแล้วบอกได้เลยว่าคุ้มค่าและเป็นน้ำเสียงถูกใจมากครับ
          ดันครับ เห็นด้วย vs 4121 เสียงดีจริงๆ

Comment

vs4121 เบสหนักแน่น กลางไม่เท่าไหร่ แต่หาก+x-fi และเปลี่ยนสายแล้วกลางแจ่ม ใช้อยู่ครับ หุหุ

Comment

อยู่ที่การใช้งานน่ะคับ (ไม่ได้โมใดๆ) ถ้าฟังในห้องแบบสบายๆก็4121 หากใช้งานหนักหน่วงก็XF5 กลางแจ้งก็ไหวอยู่
              XF5ตู้ซับเท่าเคสคอมเลยนะท่าน ถ้าจำไม่ผิด ดอกซับขนาด8"

Comment

Working...
              X