Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600GT 256 DDR2 เล่น cry ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600GT 256 DDR2 เล่น cry ได้ไหม

พอดีงบน้อยอะครับ

ถ้าเล่นได้ปรับได้มากสุดแค่ไหน

ขึ้นอยู่กับระบบโดนรวมด้วยครับ คิดว่า กลาง-ต่ำ

Comment

PD4 3.0 Ram 2G 8600GT
      เล่นกลางๆได้เนียนๆครับ

เมื่อก่อนเคยไปเล่นคอมร้านขายแผ่นเกม สเปก PD3.0 Ram1Gb 8600GT
      ไม่มีอาการกระตุกให้เห็นครับ(ด่านแรกๆพึ่งสว่างนะ)
      แต่ถ้าเล่นไปนานๆ Ram1G เอาไมไหวครับ ยิ่งเล่นด่านลึกๆ ยิ่งรับประทานแรมหนัก
      CPUล่วย VGAล่วย

Comment

all Medium น่าจะได้
        ดูอุปกรณ์อื่นด้วย

Comment

E8200 Ram 2G

Comment

รันบน XP ปรับ Medium หมดสบายอาจจะลองปรับ High บางตัวก็ได้ (ค่อยๆ ปรับทีละตัวเสียเวลาสักนิดก็คุ้มครับ)

Comment

ได้ของผมก็8600 ddr2 medium เอา

Comment

เล่นได้อยู่เเล้วคับเเล้ว เเต่เรื่องภาพก้ตามพวกพี่ๆข้างบนคับ

Comment

ต้องค่อยๆปรับแล้วดู FPS อะครับแต่ผมว่าน่าจะได้ประมาณ Medium

Comment

เล่นได้ครับ แต่ภาพยังทำให้ท่าน cry ไม่ได้นะ

Comment

farcry สบายครับ แต่ crysis นี่คงปรับได้กลางๆครับ

ปล. แซวเล่นนะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by IsaKlui View Post
                        farcry สบายครับ แต่ crysis นี่คงปรับได้กลางๆครับ

ปล. แซวเล่นนะครับ อิอิ
                        มันเรื่องจริงครับ

Comment

เล่นได้ครับ แต่หลังจากนั้นท่านก็จะ ครายๆๆๆ อิอิ
                          ล้อเล่นครับ

เพื่อความสบายใจแนะนำให้ปรับ low ครับ 1024*768
                          ถ้าปรับ medium ตอนที่ศัตรูรุมทึ้งเหมือนปิรันยา ถูกขว้างระเบิดแบบวินาศสันตะโร
                          คงจะทนไม่ไหว หน่วงสุดๆ
                          แต่ถ้าจะเดินชมวิว ไม่ว่ากันครับ

Comment

ของผม 5000BE Ram2GB+ Spark8600GT U600 ปรับกลาง 1440*900 เล่นได้เนียนๆเลยครับ

Comment

Working...
                            X