Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเล่น Assassin's Creed ไม่ได้อะครับมันค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเล่น Assassin's Creed ไม่ได้อะครับมันค้าง

ผมเล่นไม่ได้อะ มันค้าง สงสัย เครื่องผมมีปัญหาแน่นเลยๆอะครับ
    มันค้างตอนแรกที่กระพิบไปมาๆ ผมเดินบุบมันค้าง
    พอลองไม่เกินมันผ่าน
    แล้วมาค้างอีกทีตรงที่มันให้เดินแวกคนอะครับ
    สงสัยเครื่องผมจะมีปัญหา

สเปก

E4500
    Ram 4gb
    GF 8600 u600
    Mainboard ecs p965-t

หรือมันเป็นที่ board ผมหรือเปล่า

ขอบคุณครับ ใครเล่นได้บอกด้วย จะได้เก็บตังเปลี่ยน board เซงๆ T^T

แบบว่า ผมสังเกตุหลายครั้งแล้ว แบบลงโปรแกรมบางทีก็ค้างไปดื้อๆ ไฟ hard disk มันไม่กระพิบเลยอะ เหมือนกับว่า board มีปัญหา ( เห็นเขาว่ารุ่นนี้ๆ มีปัญหามาก)
    หรือจะเป็นที่ซาวกาดผมใช้ของ emu0404 อะครับ
    ใครรู้ช่วยบอกผมที
    ขอบคุณครับ
Working...
X