Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในcrysisคุณประทับใจด่านไหนมากที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในcrysisคุณประทับใจด่านไหนมากที่สุด

ผมประทับใจด่านที่เจอเอเลี่ยนยักษ์ตอนแรก ที่ต้องหนีขั้นเครื่องบินครับ วิ่งหนีมัน หนุกดี

Core (ยานเอเลี่ยนสภาวะไร้น้ำหนัก)
    ประทับใจมากกกกกกกกก (ติดอยู่ 3 - 4 ชม. ^..^ )
    Last edited by TWK.; 11 Apr 2008, 09:05:48.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      Core (ยานเอเลี่ยนสภาวะไร้น้ำหนัก)
      ประทับใจมากกกกกกกกก (ติดอยู่ 3 - 4 ชม. ^..^ )
      ให้ด่านนี้ด้วยครับ เล่นแล้วเวียนหัวมากเลย

Comment

ผมชอบ เล่นจากพวก Sandbox มากกว่าอะครับ
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ด่านรถถังครับ ดูอลังการดี

Comment

รถถังครับ ส่วนตัวรักรถถังอยู่แล้ว เจอด่านนี้ชอบเลย

Comment

ชอบทุดด่านคับ อลังการทุกด่านคับเสียอย่างเดียว ทะหารเกาหลีไม่ได้ช่วยเราลบ เจอเอเลี่ยนยังเสือกยิงกูอีก เวร

Comment

ชอบกับประทับใจ ด่าน Lost Paradise (หลังด่าน Core) ครับ

ที่ผมชอบด่านนีเพราะ้ทำให้ผมได้ดูภาพนิ่งแบบไม่ไหวติงได้ดีที่สุดครับ

Comment

ด่าน Core ครับ ....

ประทับใจในความเวียนหัว ... เล่นมากๆ จะอ้วกให้ได้ - -"

Comment

อืม..ตอนเล่นก็เล่นไปเรื่อยๆ ถ้าถามว่าประทับใจด่านไหนสุดก็คงเป็นด่านที่เราต้องมาร์คให้ทิ้งระเบิดใส่เรืออ่ะครับ มีเกาหลีให้ยิงได้เรื่อยๆสนุกมือดี หลังๆเอเล่นมันโหดจัด ตายหลายรอบเหมือนกัน

Comment

ไม่มีคนประทับใจด่านContactเลยหงะ ผมชอบที่สุดเลยนะ ตอนที่เราเดินออกจากป่าลงมาที่ชายหาดแล้วพระอาทิตย์ขึ้นอ่า สวยมักๆ

Comment

ผมล่ะ ประทับใจ Assault รู้สึก มี Rocket Launcher ให้ใช้เยอะ ยังไงก้ไม่รู้

Comment

ชอบด่านสุดท้ายช่วงแรกครับ มีปืนไฟฟ้าให้ใช้เยอะยิงมันดียิงเสร็จต้องระวังมันร่วงใส่หัวอีก

Comment

ชอบด่านที่เป็นตอนกลางคืนครับ

Comment

ผมคงชอบด่านที่มีน้ำทะเลครับ เปิดสุดหมด(ปรับUltra)
                              สวยดีครับ ยังกะเดินเที่ยวเกาะวันหยุดพักผ่อนเลย
                              (แต่ต้องฆ่าพวกเกาหลีให้หมดก่อนนะ)

Comment

Working...
                              X