Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรโมหน่อยครับ มือใหม่อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรโมหน่อยครับ มือใหม่อะครับ

ผมใช้ e4500
    mb ep35 ds3r
    ram ocz 800 1g*2

อยากได้สูตรการโมอะครับ ขอบคุณครับผม

จะโม หรือ จะโอ..............หนอ

Comment

สงสัยโมไฟ เอิ๊กๆ

Comment

bsel รึป่าว

Comment

การเซตค่าในbios อะครับ เพิ่มไฟเท่าไรที่จะวิ่งได้ดีครับผมคือปัจจุบันเนี่ยครับผมอัดไปที่ 3.0 333*9 ทดแรม 1:1 ก็บูตเข้าวินโดว์ได้ เล่นเกมได้ แต่พอปิดเครื่องขึ้นจอฟ้าเลยโดยไฟของแรมอัดไป+.3 ไฟ M/B +.1 ไฟ cpu 1.4 มันก็ยังแต็บๆๆ พอดีอยู่ที่ทำงานครับ เลยไม่มี CPUZ ให้ดูอะครับโทษที่ครับผม

Comment

ใส่ไฟ fsb cpu เข้าไปครับ

Comment

Working...
            X