Announcement

Collapse
No announcement yet.

กราบสวัสดีพี่ ๆ ทุกคนคับ ป๋มมีเรื่องให้ช่วยนิ๊สสส .^__^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กราบสวัสดีพี่ ๆ ทุกคนคับ ป๋มมีเรื่องให้ช่วยนิ๊สสส .^__^

คือว่าคอม ผม

AMD Athlon 64 X2 Dual-Core Processor 4800+

2048MB DDR 2

320GB 3G hard drive

NVDIA Geforce 8400GS 3D

คือว่าผมอยาก Overclock ให้มันปิ๊ด ๆ อ่ะคับ แต่ป๋มไม่รู้เรื่องทางด้วนนี้เล้ยยย แห๊ะ ๆ ท่านพี่ที่เทพ ๆ ช่วยน้องผู้น่ารักคนนี้ด้วย เอิ๊ก ๆ .. ขอบคุณน๊ะคับบ ผมเด็กใหม่ขอฝากตัวด้วยก๊าบบบ ชื่อเบนซ์ คับบบบ ^________^ ผมแนบรูปมาด้วยคับบ แบบว่าท่านใด ใช้ รุ่นเดียวกะผม ช่วยบอกอย่างละเอียดทีน๊ะคับ เพราะว่า ผมไม่รุ้เรื่องพวกนี้เลย ให้มัน ปิ๊ดด ๆๆ ๆ ๆ .. ขอขอบคุณอีกทีคับบ ทราบซึ้งใจจริงๆ เห็นพี่ ๆ ในเว็บนี้แล้ว รู้สึกมีความผูกพันธ์ ที่ดีมาก ผมขอเป็นส่วนหนึ่งด้วยนะคับ อาจจะเรื่องมากไปนิ๊ดดด .. ผมก็ขอโทดด้วยคับ บ้ายบายย อิอิ
    Attached Files

อายุ เราแค่ 12 เอง เมื่อหลายปีที่แล้ว
    รอท่านต่อไปนะ หุหุหุ

Comment

น่าจะลองเสิร์ชหากระทู้ในห้องนี้ศึกษาเองก่อนครับ ติดตรงไหนก็มาถาม อย่าเพิ่งอ่านไปลองไป ควรอ่านให้ถี่ถ้วนและเข้าใจก่อนครับ

มาดันให้คนสเปคเหมือนกัน หุหุ

Comment

ขอบคุณมากคับ จะลองทำดูเอิ๊ก ๆ

Comment

ECS -*-

Comment

ถ้าอยาก OC เปลี่ยนบอร์ดโดยทันทีเลยครับ ชื่อเสียงทางด้านคล๊อก ECS มันยอดจริงๆครับ - -"

Comment

บอร์ด ผมมันเป็นอะไรหรอคับบบ

Comment

บอร์ด ECS มันสามารถ OverClock ได้ครับ แต่มันไม่ดีเท่านั้น ลากขำๆแบบใช้งานได้ (แต่ผมว่ามันก็ดีกว่าบางยี่ห้อนะ)

Comment

Originally posted by sweetdead View Post
                  บอร์ด ผมมันเป็นอะไรหรอคับบบ
                  คล๊อกไม่ขึ้นครับ

Comment

อ้อ .. คับผม ไม่เป็นไรคับบ แล้วการ์ดจอมันคล็อกได้ไหมอ่าคับ ช่วยผมทีน้า ตอนแรกเห็นมัน 700 กว่า mb แต่ตอนนี้ มัน 256 mb ถ้าได้สอนผมทีน๊ะคับ ขอบคุณครับ

Comment

การ์ดจอ ก้อคล๊อกได้ครับ ใช้ riva tuner(พิมพ์ถูกมั้ยเนี่ย) รายละเอียดไปหาอ่านเอาครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                        ถ้าอยาก OC เปลี่ยนบอร์ดโดยทันทีเลยครับ ชื่อเสียงทางด้านคล๊อก ECS มันยอดจริงๆครับ - -"
                        เอาซะน้องเค้าหมดกำลังใจเลย แงๆ

Comment

Working...
                        X