Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4500 + Mainboard รุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E4500 + Mainboard รุ่นไหนดีครับ

E4500

อยากได้บอร์ด ASUS หรือ Gigabyte ก็ได้

แต่ผมไม่ OC นะครับ

กะใช้ไปอีกนานจนกว่าจะตายกันไปข้างล่ะครับ

งบเท่าใหร่
    Asus / Gigabyte ดีพอๆ กัน ที่เหลือก็แล้วแต่ชอบ
    อืม...เกิน 5 ปีก็คุ้มละ

Comment

ไม่เชื่อว่าจะใช้ไปจนกว่าจะตายครับสักไม่เกิน10ปีเดี๋ยวท่านซื้อใหม่แน่ๆหุๆ

Comment

งบไม่เกิน 20,000 ครับ

มี E4500

Ram Kingston DDRII 800 2GB

XFX 8600GT XXX Zalman Edition

Enermax 460Watt

บอร์ดรุ่นไหนของ 2 ยี่ห้อที่ทนๆแล้วรองรับพวกนี้อะครับ

ผมไม่ OC นะครับ ^^

มันจะพอ 20,000 มั้ยครับ

ใจจริงอยากเล่น E8200

แต่ปกติ เล่นแค่ pes 2008 กับ เล่นเน็ต

แล้วก็ให้น้องเล่น DotA ของเค้าไป

- - ขอบคุณมากๆเลยคร้าบ

Comment

P5K ครับ

Comment

ตามชอบ ดีหมด

Comment

แนะนำ p5k-se ราคาประมาณ 3100-3300 b ไม่น่าจะเกินนี้

แล้ว Ram Kingston DDRII 800 2GB ชื้อตัวเดียว 2 Gb เลยเรอะ ไม่เอาเป็น 1g x 2 ล่ะ จะได้เป็น dual chelnal

Comment

windows 32 bit เห็นแค่ 3 กิ๊กนะ เจ๊า

Comment

Working...
                X