Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นไปได้ไหมครับที่ผมจะรับซ่อมnotebook ต่อข้างใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นไปได้ไหมครับที่ผมจะรับซ่อมnotebook ต่อข้างใน

เป็นไปได้ไหมครับที่ผมจะรับซ่อมmain boardnootbookทางเว็ปไซแล้ว ไปรับส่งของเอง แต่คิดค่าบริการเพียง50%ของร้านจริง ก็คือ เปลียนอุปกรณ์อะไหล่ทุกตัว ไม่เกิน2000 แต่ติดอยู่อย่างเดียว คือกลัวลูกค้าไม่ไว้ใจ

ก็คุณเล่นมารับของไป แล้วหายจ๋อม เหอๆ

ผมว่าตั้งร้านไว้เป็นหลักแหล่ง แล้วเวลาจะส่งของ

ให้ลูกค้ามารับเอง ไม่ก็บริการส่งถึงที่ก็ดีกว่านะครับ

เงินก็ให้มัดจำไว้ครึ่งนึง

Comment

เห็นด้วยครับ
      ถ้ามีหลักแหล่ง เนี่ย เยี่ยมเลย

Comment

แต่ติดอยู่อย่างเดียว คือกลัวลูกค้าไม่ไว้ใจ
        นั่นแหละครับ สำคัญที่สุด เป็นร้าน หรือบ้านจะดีกว่านะครับ

Comment

ครับ ขอบคุณทุกคนมากๆน่ะครับ

ค่าซ่อมเมนบอร์ดnotebookนี่รับไม่เกิร2000 ช่างที่อื่นเค้าจะหมั่นใส่ปะครับ เหอะๆ

Comment

ซ่อมจอด้วยสิ อิอิ

Comment

ถ้าไม่เกิน 2000 จริงๆ ก็ว่าจะส่งไปซ่อมซักเครื่องนึงอะครับ

ACER port USB มันเสีย ศูนย์ตีราคาซ่อมมา 6000 - -"

Comment

Working...
              X