Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอไบออสของa7n8x-x

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอไบออสของa7n8x-x

ไบออสเมนบอร์ดผมมันรวนอ่ะครับ แต่ผมเข้าไปดูในเวปของ asus แล้ว แต่ผมไม่เข้าใจ
    ว่าเราจะเข้าไปกดโหลดตรงไหย รบกวนผู้รู้ช่วยหา ลิงค์ ให้ผมทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

ผมโหลด ไบออสเวอร์ชั่น1010_x มาแล้ว และโหลด awdflash แต่ ทำไม ถึง ทำอะไรไม่ได้เลยละครับ งง ดีจริงๆ ผมยังต้องโหลด อะไร หรือ ต้องทำยังไงบ้างครับ แนะนำผมทีนะครับ

Comment

เหะๆ อดีตผมก็เคยใช้ a7n8x-x ลาก 2500 ไป 3000 เจ้งเลยเหะๆ

Comment

เอแล้วคุณเฟลชไบออสทำไมเหรอครับ

Comment

ขอโทษทีครับ ที่มาอ่านช้าไปนิด

เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อผมไปโหลดไดเวอร์การ์ดจอมาครับ พอลงแล้ว ไบออสมันบอกว่า
          น้องสมพร2500+@1750MHzกลายเป็นน้าแอ็ด1600+@1040MHz
          ในcpu-z1.38ก้อบอกแบบนี้ กดคลิกขวาที่ มายคอมก็เป็นแบบนี้
          ลงวินโด้ใหม่แล้วก็ไม่หาย ถอดถ่านเมนบอร์ดแล้วก็ไม่หาย
          รบกวนแนะนำผมทีครับ ขอบคุณครับ

Comment

ง่ะ เขาบอกให้ถอดถ่านออก5นาที เดี๋ยวลองไปถอดดูครับ

Comment

Working...
            X