Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>เกี่ยวกับเมนบอร์ดครับ<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>เกี่ยวกับเมนบอร์ดครับ<<

คือถ้าซื้อบอร์ด ASUS P5KPL-VM แล้วมันจะลองรับแรมบัส 1066 ไหมครับ พอดีเห็นมันเขียนไว้ว่า 1066 (OC) มันแปลว่าอะไรหรอครับ แล้วควรใช้แรมยี่ห้ออะไรดีครับ บัสเท่าไหร่ งบแรม 2200 บาท ต้องการ 2 GB 1*2 ครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนล่วงหน้าครับ

ปล.ขอแรมตัวที่ Cas Latency ต่ำๆหน่อยนะครับผม ผมเล่นเกมส์เยอะครับ

รองรับแรมบัส 1066 ครับ แต่ต้องไปปรับ FSB

Comment

Gskill 2NQ/800 2GB(1GBx2) -------------2200 tkcom

Comment

ขอบคุณครับท่าน Toffeecheese และท่าน bs*wz

Comment

Geil Ultra Series 240 Pin 2GB (2x 1GB) DDR2 800 PC-6400 ตัวนี้ดีไหมครับ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ

Comment

Working...
          X