Announcement

Collapse
No announcement yet.

6800gs pci-x

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6800gs pci-x

6800gs pci-x ปรับ nfs carbon ได้ประมาณไหนลื่นสุดครับ

ปรับ 1027*768 ปิด Motion Blur กะ Rain Effect ครับ ถ้าเปิดหมดจะเวียนหัว
    เพราะความรู้สึกผมไวครับ โดยเฉพาะพวกเกมเดินยิงอะ ต้องเปิดกลางๆเอา ไม่งั้นไม่เป็นอันเล่น
    เล่นแล้วจะอาเจียร เอาครับ

Comment

7600GS ของผม ปรับเกือบสุด (คือบางอย่างปรับกลาง) ยังกระตุกเลยครับ

Comment

ผมปรับ 1024*768 ปรับสุดหมดทุกอย่าง เปิดหมดทุกอย่างลื่นปริ๊ด

Comment

ยังไม่ได้ลองซะที เดี๋ยวต้องไปโหลดบิทซะหน่อย

Comment

Working...
          X