Announcement

Collapse
No announcement yet.

G9EX กับ ชุดโฮมตามห้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• G9EX กับ ชุดโฮมตามห้าง

พอดีว่ากำลังคิดจะซื้อลำโพง5.1ขอถามหน่อยว่าไอ้ตัว G9EX 5900 ตัวโชว์
    กับชุดโฮมตาม big c / lotus 5000
    เลือกอันไหนดีกว่ากันละครับ

ผมเชียร์ G9ex ครับ อิอิ แต่ถ้าจำไม่ผิด 9900 ไม่ใช่เหรอ ถ้า 5900 มันไม่ ex นี่ ถ้าจะ ex ก็รอลดราคาประจำปีนี่ครับ(แน้นย้ำ ถ้าจำไม่ผิด) ว่าแต่ ซื้อ G9 มานี่ต้องหา แอมป์เพิ่มปะ ต่อธรรมดามันจะขับไหวเหรอครับ

Comment

G9Ex มีแอมป์ในตัว แต่ไม่มีตัวถอดรหัสต้องใช้เครื่องเล่นที่สามารถถอดรหัสได้เล่น
      G9Ex ตัวโชว์ไม่แน่ใจว่ายังมีเหลืออยู่หรือเปล่า ลองค้นๆในนี้ดูเคยเห็นมีคนให้เบอร์ติดต่อกับพนักงานขายโดยตรงไว้
      ส่วนตัวแนะนำ G9Exตัวโชว์ ครับ

Comment

Originally posted by romeoh View Post
        G9Ex มีแอมป์ในตัว แต่ไม่มีตัวถอดรหัสต้องใช้เครื่องเล่นที่สามารถถอดรหัสได้เล่น
        G9Ex ตัวโชว์ไม่แน่ใจว่ายังมีเหลืออยู่หรือเปล่า ลองค้นๆในนี้ดูเคยเห็นมีคนให้เบอร์ติดต่อกับพนักงานขายโดยตรงไว้
        ส่วนตัวแนะนำ G9Exตัวโชว์ ครับ
        เพราะที่เคยไปลองฟังตาม BigC Lotus เสียงมันยังไงๆไม่รู้ เหมือนเน้นเสียงดังไว้ก่อน

Comment

ขอบคุณมากครับที่มาช่วยให้ความกระจ่าง

Comment

Working...
          X