Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอดูสูตร 5000 BE เป็นแนวทางหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอดูสูตร 5000 BE เป็นแนวทางหน่อย

ขอดูสูตร 5000 BE เป็นแนวทางหน่อยครับ ตอนนี้ของผม 250x13 ไฟ 1.4

ดันให้1ที อยากรู้เหมือนกัน อิอิ

Comment

เคยไช้ 275*12 แล้ว เทส orthos ไม่ผ่านเลย ลดมาเป็น 270*12 แทนครับ ไฟที่ 1.45

Comment

ไมไม่ลอง 250*14 ดูละครับ

ต้องใช้ BE ให้เป็นประโยชน์นะครับ

เห็นเคยมีคนบอกว่าลากได้ 4.1

Comment

34-24-35

สูงร้อยก่าๆ

ดันๆๆๆๆ

Comment

ผมลากได้นี้ครับ
            ของผมโค ตะ ระ กินไฟเลย

Comment

จะดันกันแบบไหนส่วนใหญ่ก็อยู่กันราวๆนี้แหละ 3.2 - 3.3 อิอิ เหมือนหมดฟามสามารถ ซีพียู แล้ว

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=236764 ลองดูครับ

Comment

Originally posted by littlekai View Post
                  ขอดูสูตร 5000 BE เป็นแนวทางหน่อยครับ ตอนนี้ของผม 250x13 ไฟ 1.4
                  ไม่บอกอุปกรณ์อื่นหน่อยเหรอครับ ไม่งั้นจะให้ฟรับไฟ ยังไม่รู้เลยว่า MB RAM มันเอาด้วยใหมครับ บอกไม่ถูกเหมือนกัน จะให้ดี CPUZ ทุกหน้าเครับ

Comment

Working...
                  X