Announcement

Collapse
No announcement yet.

GIGABYTE SUPERB 550W วัตต์ เต็มป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GIGABYTE SUPERB 550W วัตต์ เต็มป่าวคับ

GIGABYTE SUPERB 550W ตัวนี้วัตต์ เต็มป่าว
    หรือมีตัวอื่นแนะนำหน่อย ที่วัตต์เต็ม แล้ว ราคา ไม่ถึง 3000 อะ 500W นะคับ

เต็มครับ

Comment

550W มัน peak ไม่ใช่หรอคับ

จ่ายจริงๆเเค่ 450 ไม่ใช่หรอตัวนี้อะครับ

Comment

เอ๊ะ!! ยังไง ตกลง มัน หรืทอ ไม่เต็ม อะคับ

Comment

พี่ God_Hand บอกว่าเต็มครับ

Comment

เท่าที่รู้ 550 คือสูงสุดที่มันรับได้ครับ จ่ายจิรง ต่ำกว่านั้นครับ

Comment

Enhance ครับ

500w มีสองรุ่น 2650.- กับ 3250.- ราคาเซฟเวย์

เข้าไปเช็คราคาดูครับ คลิ๊ก!!

Comment

Working...
              X