Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ pci หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ pci หน่อยครับ

ปกติแล้ว ค่า pci อยู่ที่เท่าไรครับ

ใช้โปรแกรมอะไรดูว่า pci ในวื่งอยู่เท่าไร

เห็นเค้าตั้ง 100 - 101 กัน

ใช้อยู่ 8*425@3.4g ไฟ 1.33 pci auto

คือตอนนี้ตั้งที่ auto ..... auto นี่มันเท่ากับ เท่าไรเหรอครับ

ตั้ง auto ได้เปล่าครับ มีผลเสียไรเปล่าครับ
    Last edited by แว่น; 13 Apr 2008, 10:14:39.

Auto แล้วมันจะวิ่งตาม FSB นา - -"

เด๋วการ์ดแต๊ปก่อนวัยอันควรหรอกท่าน

อิ..อิ

Comment

แล้วออโต้กะเราฟิกที่100-101 มันจะลากได้ไกลขึ้นไหมครับ

Comment

Originally posted by Walter View Post
        แล้วออโต้กะเราฟิกที่100-101 มันจะลากได้ไกลขึ้นไหมครับ
        ฟิกไว้......ได้ไกลกว่าแน่นอน

Comment

101 กำลังฮิต

Comment

118-119 ไกลกว่าคนตั้ง 100-101 แน่นอนผมใช้อยู่

Comment

Working...
            X