Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870 VS 9600 ณ ตอนนี้อะไรน่าเล่นกว่ากัน (ราคาสูสีกันแล้ว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่า 3870 แรงกว่านะ

แต่เล่นเกม 9600GT FPS เยอะกว่า

งงปะ 555+

Comment

ต้องรอเอา 3870 มา Test Crysis ดูว่าพอจะสู้ 9600GT ไหวป่ะ

Comment

ผมชอบข้อความนี้ของเวป เพ่ทอม ฮาร์ดคอ เอ้ย ฮาร์ดแวร์ จัง

9600 GT Forces HD 3800 Prices Down
        February 20, 2008 12:46
        Yesterday, we asked why AMD would lower the prices on its HD 3800 line. Nvidia's 9600 GT made them do it.

Link http://www.tomshardware.com/2008/02/...0_price_drops/

Comment

ถ้าเป็นผมผมเลือก 3870 ครับ แรงกว่ากันนิดหน่อย แต่ที่สำคัญสุดคือคุณค่าทางใจ เพราะของมันเคยแพงลงมาถูกขนาดนี้น่าโดนมาอยู่ในเครื่องซักตัวครับ

ปล.เซ็งโคดครับ สอย 3850 ของ HIS มาได้แป๊บเดียวราคาแม่มดิ่งใหญ่เลย แบบนี้ทุกทีเลยให้ตายเหอะ

Comment

กินกันไม่ลง บางเกม 9600 ก็ดีกว่า บางเกม 3870 ก็ดีกว่า ถ้าราคาใกล้ ๆ กัน 3870 ก็มีภาษีดีกว่าในเรื่อง

แสง สี เงา และลบเหลี่ยม คิคิ

Comment

3870แรงเท่าๆ8800GTคับเอามาocทั้งคู่นะ พอๆกานเลย เล่นมา2ตัวและ

Comment

อืม น่าคิดนะ ว่าจะเอามันไปใช้งานอะไร ก็อาจตัดสินใจง่ายขึ้น

Comment

คิดไม่ตกเลยอะไรดีกว่ากันนี่

Comment

Originally posted by ViewExtreme View Post
                    ต้องรอเอา 3870 มา Test Crysis ดูว่าพอจะสู้ 9600GT ไหวป่ะ
                    ทำไมต้องเทียบแต่ crysis ถ้าคนไม่ชอบเล่น เกมนี้มันจะมีประโยชน์อะไร

Comment

ยังไงก็ HD3870 ครับ สาวก ATi อิอิ

Comment

ผมเคยใช้ 3870 OC ไม่เคยมีปัญหาน่ะ

Comment

ถ้าราคาเท่ากัน 3870 ดีกว่าครับ

Comment

9600 มันรุ่นกลาง อ่ะ
                            คนใช้การ์ดรุ่นใหญ่มาก่อน จะติดลมบน

Comment

ผมกะใช้ 3870 นะ แต่ว่าแนะนำ เอา 9600 น่าจะดีกว่านะ ตัดปัญหาเรื่องไดเว่อ *-* แต่ 3870 แจ่มกว่านะ

Comment

หลายคนชอบ ATI เลยยิ่งชอบ 3870 แต่ กี่ปีกี่ชาติแล้วเรื่อง Driver ทำไมไม่พัฒนาให้ทัน NViDiA
                                ไม่งั้น ยอดขายพุ่งกว่านี้แน่นอน...คงเป็นเหตุผลทางการค้าฟ่ะ....แต่พูด กงๆ เห็นราคาจากที่3870
                                มันหล่นมา คงตัดสินใจง่ายขึ้น....ฮวบๆๆๆ.......คงดูหลังสงกรานมาดูอีกทีว่า
                                มันไปขนาดไหน หรือขนาดกู่ไม่กลับเลย...มาทางไหนไปทางนั้น...55555555..

Comment

Working...
                                X