Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Z 5500 ตอนนี้พันทิพราคาเท่าไหร่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ Z 5500 ตอนนี้พันทิพราคาเท่าไหร่บ้างครับ

ว่าจะเหนี่ยวแล้ว คาดว่าจะลดมาหน่อยนึงจะเอามาเล่นps3
    เพราะย้ายไปอยู่เป็นบ้านนนฮ่า ตอนนี้มีของร้านไหนบ้างครับราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับผม
    รู้สึกมีฟิวขาดสองคน มันเปราะขนาดไหนเลยหรอครับ ใกล้จะซื้อมาเห็นขาดเนี่ยใจเสียเลย
    เห็นใช้อยู่สองคนในนี้ดับไปสองคนแล้วผมจะซื้อเนี่ย ก่อนมันจะดับไปเนี่ยมันใช้ไปนานขนาดไหนอ่ะครับ

ไม่นานครับไม่ถึงสองเดือนมั้ง ยกไปเคลมสองที
    (ของเพื่อน อิอิ)

Comment

อืมผมยกไปไมได้เนี่ยสิปัญหา อยู่จังหวัดพะเยาครับ

Comment

เปิด Burn อาทิตย์ละ6วัน วันละ 8ชม. + ฟังปรกติวันละ4-6ชม. + ลืมปิด เปิดทิ้งใว้ตอนนอนหลายๆคืนติดกัน

2เดือนเต็มๆ หนองจอกไฟดับ ไฟตก เป็นกิจวัตร ตอนนี่ของผมยังปรกติดีครับ

ปลั๊กไฟสำคัญ จะทำอะไรปิดpowerหลังซับเสมอ

Comment

โอ้ความรู้ดีจริงๆครับขอบคุณครับ

Comment

็HwHอยู่ที่18900ครับ ราคาเงินสด

Comment

ยังไม่ลดอีกหรอครับ= =

Comment

16,790 เงินสด

Comment

Originally posted by IIM View Post
                  16,790 เงินสด

เจ้าไหนเนี่ยไอ้ราคาเนี้ย

Comment

Originally posted by punro937 View Post
                    เจ้าไหนเนี่ยไอ้ราคาเนี้ย
                    HWH

Comment

Originally posted by IIM View Post
                      HWH
                      ห้อง 120 หรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by punro937 View Post
                        ห้อง 120 หรือเปล่าครับ
                        ไม่ใช่ครับ
                        รู้สึกจะ 310

Comment

คุณ akirosspop อยู่หนองจอกเหมือนกันหรือท่าน คนบ้านเดียวกันเรย แต่ตอนนี้แถวบ้านผมไม่ค่อยไฟดับไฟตกแล้วนะ

Comment

มันน่าใช้ขนาดนั้นเลยเหรอครับ เห็นหลายคนบ่นว่าเสียบ่อยอยู่นะรุ่นนี้

Comment

ผมก็เงินสดถามห้อง120,250 ราคาพอๆกันเลย 18,900

Comment

Working...
                              X