Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคร้าบ ผมเข้า Bios ไม่ได้อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคร้าบ ผมเข้า Bios ไม่ได้อ่ะ

ช่วยด้วยคร้าบ ผมเข้า Bios ไม่ได้อ่ะ กดแล้วทุกปุ่มก็ยังเข้าไม่ได้ ดูเหมือนมันจะถูกล็อค bios ไว้ครับ ทำยังไงถึงจะเข้าได้อ่ะคับ

ช็อคแบต สลับขาแบตจาก 1-2 ไป 2-3 ถ้าทำไม่เป็นก้อถอดปลั๊กไฟออก แล้วถอดแบตออกจาก บอด ทิ้งไว้ 3-5 นาที มาม่าสุกแล้ว ก้อเอาแบตใส่ได้เลย เปิดมามันก้อจะถามว่าจะให้โหลดดีฟอล หรือว่า เข้าไป Setup แล้ว ง่าย ๆ

Comment

ถะ ถะ ถะ ถะ .... ถูกต้องนะครับ ถอดถ่านง่ายสุด

Comment

แต่ถ้าถูกล็อคเคสด้วย ก็หมดสิทธิ์ครับ

Comment

เหอๆ ขนาดนั้นเลยเชียว ล๊อคไรเยอัแยะ

Comment

สงสัยใส่กุญแจเอาไว้ ข้างในมีทอง

Comment

Working...
            X