Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 27000เลือกอันไหนดีครับ เน้นเล่นเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 27000เลือกอันไหนดีครับ เน้นเล่นเกม

งบ 27000เลือกอันไหนดีครับ เน้นเล่นเกม แล้วซื้อที่ไหนถูกๆบ้างอ่าครับบบบ ขอบคุณครับ

ลองดูคอมแพคตัวกาดจอ8400GS อะคับส่วนชื่อรุ่นรอท่านอื่นมาฟันธง^^

Comment

จ้า

Comment

ยากเนอะ 27k เล่นเกมด้วย ลองดูของ Acer ราคาระดับเดียวกัน จะได้เป็กที่สูงกว่าชาวบ้านหน่อย หุหุ

Comment

Compaq อ่ะครับ NB8M GS = 8400m GS ประมาน 26k - 29k อ่ะครับ ToT

Comment

Working...
          X