Announcement

Collapse
No announcement yet.

^_^ รบกวนหน่อยครับ Q6600 ตัว GO กับ ไม่GO ต่างกันยังไงครับ พอดีจะเปลี่ยนแนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^_^ รบกวนหน่อยครับ Q6600 ตัว GO กับ ไม่GO ต่างกันยังไงครับ พอดีจะเปลี่ยนแนะนำหน่อยคับ

^_^ รบกวนหน่อยครับ Q6600 ตัว GO กับ ไม่GO ต่างกันยังไงครับ พอดีจะเปลี่ยนแนะนำหน่อยคับ

-ถ้าเอามาใช้งานปกติต่างกันไหมครับ
    -ถ้าเอามาOCจะต่างกันมากไหมครับ
    -แล้วเรื่องราคานี่ต่างกันไหมครับ (หรือว่าแล้วแต่ดวง)

ขอบคุณมากๆครับ

ลองหาในบอร์ดดูคับ เพราะผมก้จำไม่ได้ละ
    G0(จี-ศูนย์นะคับ)

Comment

เลือกได้ก็เลือก G0 เถอะครับ

ใช้งานเหมือนๆกัน แต่G0 เค้าว่าประหยัดไฟกว่า

oc G0 ดีกว่า

ราคาเท่ากัน อยากได้G0 ตอนนี้ก็น่าจะมีแต่G0แหละ แต่ให้ชัวดูรหัสก็ได้ รหัสอาไร คนต่อไปหาให้ทีลืมและ

Comment

ดูตรงรหัส PROD CODE ลงท้ายด้วย SLACR ครับ

Comment

G0 เป็นล็อตหลังครับ

กินไฟน้อยกว่า ร้อนน้อยกว่า ลากได้มากกว่า

SLACR ครับ

Comment

พี่ครับแล้วถ้าเราเอามาใช้งานธรรมดา ไม่ได้ เอามา OC จะต่างกันไหมครับ

Comment

G0 เอามาลาก ณ ความเร็วเท่ากันจะใช้ไฟน้อยกว่า

Comment

เลือกได้ก็เลือก G0 เถอะครับ

ใช้งานเหมือนๆกัน แต่G0 เค้าว่าประหยัดไฟกว่า

oc G0 ดีกว่า

ราคาเท่ากัน อยากได้G0 ตอนนี้ก็น่าจะมีแต่G0แหละ แต่ให้ชัวดูรหัสก็ได้ รหัสอาไร คนต่อไปหาให้ทีลืมและ
                ตามนั้น ครับ

Comment

จดไว้แล้ว แล้วถ้ามันเป็น M0 ใช้รหัสเหมือนกันป่ะคับ SLACR

Comment

Originally posted by ocwiz View Post
                    G0 เป็นล็อตหลังครับ

กินไฟน้อยกว่า ร้อนน้อยกว่า ลากได้มากกว่า

SLACR ครับ
                    Originally posted by Kengjeed View Post
                    พี่ครับแล้วถ้าเราเอามาใช้งานธรรมดา ไม่ได้ เอามา OC จะต่างกันไหมครับ
                    ก็ยังต่างอยู่นั่นแหละครับ
                    ไม่ว่าท่านจะลากหรือไม่ลาก
                    G0 มันก็ช่วยโลกให้ร้อนน้อยลงได้ เอ๊ะ เกี่ยวไหมหว่า

ปล. มันแค่เย็นกว่าเฉยๆหนะ ถ้าเลือกได้ก็เอามาเถอะครับ

Comment

Working...
                    X