Announcement

Collapse
No announcement yet.

พังคับไม่รู้เป็นอาราย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พังคับไม่รู้เป็นอาราย

คือNotebookของผมมันเกิดอาการดังนี้คับ
    1.เปิดเครื่องบางครั้งจอไม่ติดแต่HArddiskไฟยังวิ่งอยู่คับ
    2.เปิดเครื่องบางครั้งขยับจอถึงจะเปิดติด
    NoteBOokผมรุ่น ASuS A3H คับไปที่ร้านเพื่อนบอกว่าเป็นที่สวิตซ์จอแต่พอผมหาอะไหล่มาแทนมันไม่ดีอะคับรบกวนถาผู้รู้หน่อยคับ

เปลี่ยนร้าน ^^

Comment

เข้าศูนย์จะดีกว่า

Comment

Originally posted by oiloffline View Post
        เปลี่ยนร้าน ^^
        คือประกันยังอยู่คับแต่เข้าร้านเพราะอยากได้ของไวๆๆอะคับ

Comment

ดัน

Comment

ถ้าอยู่ในประกัน ขืนเอาไปเข้าร้านข้างนอกแล้วมีการแก้ไขดัดแปลงอุปกรณ์ มีสิทธิประกันหมดโดยไม่รู้ตัวนะท่าน

Comment

Originally posted by Alderwood View Post
              ถ้าอยู่ในประกัน ขืนเอาไปเข้าร้านข้างนอกแล้วมีการแก้ไขดัดแปลงอุปกรณ์ มีสิทธิประกันหมดโดยไม่รู้ตัวนะท่าน
              ผมประกอบคืนแล้วอะคับ

Comment

service center โลด ไม่งั้นเด่วประกอบเอง เจอ ฝรั่งทำเกินไม่รู้ด้วยนาาา

Comment

Working...
                X