Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังจากที่ตั้งถามเซียนๆหลายกระทู้ ผลสรุปออกมาแว้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากที่ตั้งถามเซียนๆหลายกระทู้ ผลสรุปออกมาแว้ว

จากกระทู้ต่างๆนะครับ

ปัญหาคือ Ram Dual กานไม่ได้ หุหุ ทุกท่าน สั่งเคลม O_o!

4 กระทู้ได้ครับ ต้องขอขอบคุณทุกๆที่เข้ามาตอบครับ

พอดีมีท่านนึง Add มาคุย แนะนำให้ Flash Bios ผมก็ลองทำตามเค้า งิงิ

ปรากฏว่าคอมใช้ได้งานอย่างปกติ! Ram Dual Channel กันได้แล้ว ไม่ปรากฏอาการจอฟ้าใดๆทั้งสิ้น

คนที่เกิดปัญหาแบบผมก็ลอง Flash Bios ดูน้าคับ งิงิ เผื่อจะหาย

สุดท้าย ขอขอบคุณเซียนทุกๆท่านครับ +.+

ยินดีด้วยครับ

Comment

Working...
    X