Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 7900GSZalman ใช้กะ Power Dtech550W. จะไหวมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy 7900GSZalman ใช้กะ Power Dtech550W. จะไหวมั้ยครับ

Galaxy 7900GSZalman ใช้กะ Power Dtech550W. จะไหวมั้ยครับ
    แล้วทราบมั้ยครับว่า มันกินไฟประมาณกี่ Watt

เคื่องต่อ P4 2.88
    Hdd*2
    DVD*1
    ram 2 GB
    Fan case *4

ช่วยแนะนำทีนะครับ ว่าไหวมั้ย หรือควรใช้ที่เท่าไหร่ หากไม่ไหวอากการมันจะเป็นยังไง

เหลือจะรับประทานจ้า

Comment

จะบอกว่าผมเคยใช้ 9800 GTX กะ 550 Watt เทียม ยังรอดเลยครับ หึหึ

Comment

ของยังไม่ถึง เลย ท่าน ไหวอยู่แล้ว 55

Comment

งิงิ พอกะพองัฟฟฟฟ
          ขอบคุงทุกท่านที่มาตอบงับ
          เดวรอได้ของพรุ่งนี้ รอเหงือกแห้งแล้วงะ อิอิ

Comment

พอครับ แต่ถ้าติดเคสจีวิวไม่พอ เหอๆ

ผมมีอุปกรณ์อย่างละตัว ต่อกะ79gs เปิดไม่ติดเลย 55

Comment

Originally posted by destinyair View Post
              จะบอกว่าผมเคยใช้ 9800 GTX กะ 550 Watt เทียม ยังรอดเลยครับ หึหึ
              อันนี้เล่น 3D หนักปานกลางมีวูบ

Comment

ไหวครับ ผมใช้ FMAII 375 watt ก้เอาอยู่สบายๆ มัน peakที่ 45 watt ครับ

Comment

เหลือพอต่อพัดลมได้อีก 2 ตัวเลย

Comment

เหลือไปถึงหลานเลยครับ

Comment

Working...
                    X