Announcement

Collapse
No announcement yet.

MP3 ไม่เกิน 3000บาท มีตัวไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MP3 ไม่เกิน 3000บาท มีตัวไหนบ้างครับ

ตอนนี้อยากได้ MP3 ไว้ใช้ฟังเพลงเก็บข้อมูลครับ
    ตั้งงบไว้ 3000บาทครับ แต่ไม่มีข้อมูลเลยไปเดินดูพันทิพเจอแต่ตัวแพง
    ดูไม่เป็นจิงๆครับ กลัวซื้อมาไม่คุ้มตังครับ
    รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยครับ หลายร้านแนะนำยี้ห้อ Meizu ครับแต่เกินงบเกือบพันกว่าเลย..
    แนะนำให้ทีครับ ว่างบ 3000นี้วไหนดี ขอบคุณมากครับ

ผมใช้ของsonyครับเสียงเพราะดีลองไปหาราคาในเน็ตดูก่อนได้ครับ

Comment

เดี๋ยวนี้มี เยอะแยะตาแป๊ะไก่

ลอง IDhoom ดูนะ SOken ก็ดี

Sony ปลอมก็มี

Comment

แนะนำตัวนี้ครับ Soken รุ่น F-691D
        เสียงดี แบตใช้นาน

พอดีอยากจะขายเอาเงินไปเที่ยว
        ตามกระทู้นี้เลยครับ http://forums.overclockzone.com/foru...ighlight=soken

Comment

ผมอยากได้ COWON D2 อ่ะครับ

Comment

งบ 3000 ใครว่าซื้อ Meizu ไม่ได้ Meizu M3 2Gb 2990 ครับ แต่ถ้าเอา M6 มันก็เกินงบอะนะ -*-

Comment

Working...
            X