Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับจอฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับจอฟ้า

คือผมโอซีตามลายเซ็นครับ แล้วแบบพอเปิดเครื่องได้ซัก10ช.ม.มันก็เป้นจอฟ้าขึ้นมาคับ เป็นในขณะเล่นเวปปกตินี่ล่ะคับไมได้ทำไรเลย มันขึ้นว่า win32k.sys มันหมายความว่าไงอ่ะครับเนี่ย

ไฟcpuไม่พอ ไฟramไม่พอ ramวิ่ง900ไมได้ clต่ำเกินกว่าที่ramจะว่าที่900ได้

ลองหาดูว่าเป็นที่อาไร

Comment

ไล่ไฟใหม่ครับ

Comment

ถ้าไม่ได้ลงรายละเอียดเอาไว้ ว่าตั้งค่าอะไรไปบ้างแล้ว.... หากให้เดาสาเหตุคงยากหละงับทีเนี่ยะ

Comment

มีไดร์เวอร์การ์ดจอ 2 ตัวครับ ลอวหาๆดู

Comment

มีใครเคยเจอจอแดงมั่งไหม เมื่อกี้ Test 3DMARK Vantage ลองลาก Ram ไปที่ 1150 ตอนมันดับมันไม่เป็นสีฟ้า แต่เป็นสีแดง แล้วมีตัวเลขนับถอยหลัง อ่านไม่ทันเพราะมันนับเร็วมากและกำลังงงอยู่ มึนตึ๊บเลย ไม่เคยเจอสีแดงสักที

Comment

ฟันธงว่าไฟไม่พอครับ ผมเคยเป็นต้องไปเพิ่มไฟใหม่

Comment

ไฟไม่พอ

Comment

โหะๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                  X