Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ไฟล์เกมส์แบบISO ที่จะไรท์ลงแผ่นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ไฟล์เกมส์แบบISO ที่จะไรท์ลงแผ่นครับ

มีใครมีไฟล์ISO เกมส์ต่างๆเยอะๆไหมครับ

เอาแบบไฟล์ที่จะเอาไปไรท์ลงแผ่นนะครับ

ไม่เอาแบบลงไว้ที่จะเล่น

อยากได้มากๆจะเอาไปไรท์ขาย ที่ต่างจังหวัด

ใครจะส่งไปให้ล่ะไฟล์นึงไม่ใช่1-2gb ลองหาดูตามบิต

Comment

ง่ะเอาไปขาย
      เหตุผลนี้ ต้อวคิดหนัก

Comment

โดนจับมาคุ้มั๊ยเนี่ย 4-50000 เลยนะค่าปรับ

Comment

เหอๆ...หวังผลกำไร แต่ไม่อยากลงทุน........กำ......
          งั้นไปศึกษาเรื่องบิททอเร้นดูนะครับ.................

Comment

ถามกันอย่างงี้เลยเหรอท่าน(ลงรูปด้วย) ในบิทนี่ส่วนใหญ่(แทบทุกเกมส์)พอแตกไฟล์แล้วเป็นisoหมด

Comment

อย่างงี้ต้องปรึกษาผู้เชี่ยวชาญด้านบิทแล้วแหล่ะครับ เอาไปขายแบบนี้ถ้าโดนจับแล้วสาวขึ้นมาถึงคนที่ไรท์ไปให้ไม่โดนยกเว็บหรอเนี่ย

Comment

Working...
              X